Lokacin da kake son yin odar kayayyaki daga China don sito na Amazon, tashar mai zaman kanta, ko kasuwanci, zaku fahimci yadda wahalar biyan masu kaya.
Wannan jagorar mai sauƙi za ta ɗauke ku ta hanyoyi guda 9.Kowace hanya za ta gabatar da fa'idodi da rashin amfani, gami da haɗarin biyan kuɗi na kowace hanya.
Hakanan zaka iya Koyi game daTsarin sayan wakili na samfuran da aka shigo da su daga China.
Hanyar Biyan & Sharuɗɗan Biyan:
Yayin yin shawarwari tare da mai bayarwa game da kashi-kashi, akwai mahimman abubuwa guda biyu
1.Hanyar Biyan Kuɗi
2. Lokacin biya,
watau nawa kuke biya kafin lokaci, yaushe za ku biya ma'auni, da sauransu.
Duk waɗannan sauye-sauye a gaba kai tsaye suna yin tasiri ga girman haɗarin da kowane bangare ke ɗauka.A cikin cikakkiyar duniya, a cikin musayar za a yi musayar haɗari 50-50, ta kuma ta, wannan ba gabaɗaya halin da ake ciki ba.Sama da abubuwa biyu za su iya yanke shawarar haɗarin da kowane bangare ke ɗauka.
Yawancin tattaunawar da aka yi a tattaunawar sun ta'allaka ne kan yadda za a hana yin kuskuren faruwa ga "mai siye", duk da haka yana da mahimmanci a fahimci cewa al'amuran kwace suna faruwa ga dillalai kuma ta wannan hanyar, akwai masu siyar da "shaidawa" da yawa. , waɗanda ƙila ba za su yarda da dabarun da kuka fi so ba, a zahiri dangane da gaskiyar cewa suna ƙoƙarin magance haɗarin su kuma.Wani muhimmin al'amari anan shine "tasirin ku" yayin da kuke tsara dabaru da sharuɗɗa, ya dogara da:
1. Darajar odar ku
2. Sikelin mai kaya
(Bugu da ƙari, cewa, "Wannan ita ce buƙatara ta farko kuma idan ta yi aiki a hanya mai kyau, za mu tsara adadi mai yawa", ba ya aiki kuma. Gaskiyar magana, masu samarwa za su gane kai tsaye kai ne kai tsaye. Yarinya, wanda a cikin idanunsu yayi daidai da ɗan ƙaramin yuwuwar buƙatun maimaituwa, wanda hakan yayi daidai da kwaɗayin haɓaka fa'ida akan buƙatun farko ta hanyar aika kayayyaki mara kyau. Canje-canjen gyare-gyare na wannan na iya aiki a kowane hali).
Manya-manyan masu samarwa, za su yi mafi yawan abubuwa bisa la'akari da yanayin su don ƙaramin ƙima da masu samarwa, na iya wasu lokuta su wajabta ɗan ɗan gajeren sharuɗɗan biyan kuɗi mai haɗari, ga manyan masu siye.Tattaunawa da ƙarfi akan sharuɗɗan kuɗi kaɗan, kamar yadda ɗan siye tare da wata babbar ƙungiya na iya nuna cewa ƙungiyar na iya rasa sha'awar buƙatar.Don haka, kafin ku fara musayar, yana da mahimmanci kuyi tunani game da waɗannan abubuwan kuma ku san inda kuka zauna maimakon mai bayarwa.